Bán LÔ ĐẤT 157m² Mặt tiền hơn 7m GẦN KHU ĐẤU GIÁ TAM KIỆT HỮU BẰNG, KIẾN THỤY

Diện tích: 157m2
Mặt tiền: 7m
Lộ giới: 3m
5 tháng trước
Hữu Bằng - Kiến Thuỵ, Xã Kiến Thụy, Hải Phòng

🏡🌟 LÔ ĐẤT GẦN KHU ĐẤU GIÁ TAM KIỆT – HỮU BẰNG, KIẾN THỤY 🌟🏡

💬 Vị trí siêu hot – trung tâm khu vực phát triển nhanh nhất Hữu Bằng, tiềm năng tăng giá từng ngày!

📐 Diện tích: 157m². Mặt tiền: hơn 7m – vuông vắn, đẹp như tờ giấy.
🚗 Đường trước đất: ô tô vào tận nơi, ngõ thông sang nội khu dự án đấu giá Tam Kiệt – hạ tầng đồng bộ, dân cư đông đúc, sầm uất.

🏠 Vị trí trung tâm: gần trường học, chợ, ủy ban, tiện ích đầy đủ – thuận tiện an cư, đầu tư lâu dài.
💰 Giá chỉ 2 tỷ (~12,7 triệu/m²) – rẻ hơn khu đấu giá bên cạnh, cơ hội hiếm khó tìm!
💎 Vừa ở vừa đầu tư – sinh lời bền vững!

📍 CHECK QUY HOẠCH MIỄN PHÍ 📍
💬 Liên hệ Zalo: 0971.017.180
👥 Tham gia nhóm Zalo: https://zalo.me/g/wqphzg950

Chia sẻ tin này: